Sedd Toiled Gyda Fflysh
Dulliau Golchi Lluosog
System Sychu Ganolog
Pŵer i ffwrdd fflysio
- Cyflenwi Cyflym
- Sicrwydd Ansawdd
- Gwasanaeth Cwsmer 24/7
Cyflwyniad Cynnyrch
Sedd Toiled gyda Fflysh
Profwch gysur a hylendid eithaf gyda'n Sedd Toiled gyda Fflysh. Yn cynnwys cyflenwad dŵr tymheredd cyson ar unwaith, dulliau golchi lluosog, a system sychu ganolog gyda thymheredd aer addasadwy. Mae hefyd yn gweithredu fel arfer hyd yn oed yn ystod toriadau pŵer. Wedi'i ardystio gan CE, Watermark, CB, CUPC, a SAA.
Manylebau Cynnyrch
| Manyleb | Manylion |
|---|---|
| Maint Cynnyrch (MM) | 508*374*85 |
| Maint Pecynnu (MM) | 540*421*125 |
| Lliw | Gwyn |
| Deunydd | PP gwrth-fflam |
| Math Gwresogi | Ar unwaith |
| Pŵer â Gradd | 1100W |
| Uchafswm Pwer Gwresogi | 1550W |
| Pwysedd Dwr | 0.1-0.75MPa |
| Tymheredd y Dŵr | 5-35 gradd |
| Tymheredd Amgylchynol | 0-40 gradd |
| Tymheredd Dŵr Allbwn | 35/38 gradd /i ffwrdd |
| Graddfa dal dwr | IPX4 |
| Pwysau | Net: tua. 3.2kg, Gros: tua. 4kg |
Nodweddion Cynnyrch
- Cyflenwad Dŵr Tymheredd Cyson ar unwaith:Dŵr byw ar gyfer defnydd mwy hylan.
- Dulliau Golchi Lluosog:Golchwch fel y dymunwch am fwy o gysur.
- System Sychu Ganolog:Aer cynnes cyfforddus gyda thri thymheredd aer addasadwy a swyddogaeth cof.
- Pŵer i ffwrdd fflysio:Yn gweithredu fel arfer hyd yn oed pan fydd y pŵer i ffwrdd.
Uwchraddio'ch ystafell ymolchi gyda'n Sedd Toiled gyda Fflysh. Profwch gysur a hylendid heb ei ail heddiw!
Cysylltwch â Ni Am Fwy o WybodaethTagiau poblogaidd: sedd toiled gyda fflysio, cyflenwyr, gweithgynhyrchwyr, ffatri, cyfanwerthu, gwneuthurwr, cwmni












