Bidet Trydan Dŵr Cynnes
Tymheredd Dŵr Addasadwy
Sedd wedi'i chynhesu
System sychu ganolog Dyluniad swyddogaeth fflysio wedi'i optimeiddio
- Cyflenwi Cyflym
- Sicrwydd Ansawdd
- Gwasanaeth Cwsmer 24/7
Cyflwyniad Cynnyrch
Bidet Trydan Dŵr Cynnes|Gwenynwen
Nodweddion Cynnyrch
Cyflwyno'rBidet Trydan Dŵr Cynnes, wedi'i gynllunio i ddarparu cysur a hylendid. Mae'r bidet hwn yn cynnwys technoleg gwresogi ar unwaith, gan ddarparu dŵr cynnes ar gyfer profiad lleddfol.
Wedi'i wneud o ddeunydd PP gwydn, gwrth-fflam, mae'n cynnig perfformiad a diogelwch dibynadwy. Mae'r dyluniad lluniaidd a'r ymarferoldeb uwch yn ei wneud yn ychwanegiad perffaith i unrhyw ystafell ymolchi fodern.
| Manyleb | Manylion |
|---|---|
| Maint Cynnyrch (MM) | 508*374*85 |
| Maint Pecyn | 540*421*125 |
| Lliw | Gwyn |
| Deunydd | PP Gwrth-fflam |
| Math Gwresogi | Gwresogi Gwib |
| Pŵer â Gradd | 1100W |
| Pŵer Gwresogi Uchaf | 1550W |
| Pwysedd Dwr | 0.1-0.75MPa |
| Tymheredd y Dŵr | 5-35 gradd |
| Tymheredd Amgylchynol | 0-40 gradd |
| Tymheredd Dŵr Allbwn | 35/38 gradd /i ffwrdd |
| Graddfa dal dwr | IPX4 |
| Pwysau | Pwysau net tua. 3.2kg, pwysau gros tua. 4kg |
Budd-daliadau
- Gwresogi ar unwaith:Yn darparu dŵr cynnes yn ôl y galw ar gyfer gwell cysur.
- Gwydnwch Uchel:Wedi'i wneud o ddeunydd PP gwrth-fflam ar gyfer diogelwch a hirhoedledd.
- Tymheredd Addasadwy:Gosodwch dymheredd y dŵr yn ôl eich dewis yn hawdd.
- Ffit Cyffredinol:Wedi'i gynllunio i ffitio'r rhan fwyaf o doiledau safonol.
- Gosodiad Hawdd:Syml i'w osod a'i gynnal, gan sicrhau profiad di-drafferth.
Adborth Cwsmeriaid
"Mae'r nodwedd gwresogi ar unwaith yn wych, gan ddarparu dŵr cynnes ar unwaith. Mae ein cwsmeriaid wrth eu bodd." -Michael Johnson, Prynwr Manwerthu
"Hawdd i'w gosod ac yn wydn iawn. Ychwanegiad gwych at ein cynnyrch." -Susan Lee, Dosbarthwr Cyfanwerthu
Am fwy o fanylion neu i archebu, cysylltwch â ni.
Tagiau poblogaidd: bidet trydan dŵr cynnes, cyflenwyr, gweithgynhyrchwyr, ffatri, cyfanwerthu, gwneuthurwr, cwmni












