Sedd Toiled Bidet Poeth Ac Oer
Tymheredd Dŵr Addasadwy
Sedd wedi'i chynhesu
System sychu ganolog Dyluniad swyddogaeth fflysio wedi'i optimeiddio
- Cyflenwi Cyflym
- Sicrwydd Ansawdd
- Gwasanaeth Cwsmer 24/7
Cyflwyniad Cynnyrch
Sedd Toiled Bidet Poeth ac Oer|Gwenynwen
Nodweddion Cynnyrch
Cyflwyno'rSedd Toiled Bidet Poeth ac Oer, sedd bidet o'r radd flaenaf a ddyluniwyd i ddarparu'r cysur a'r hylendid eithaf. Yn cynnwys opsiynau dŵr poeth ac oer, mae'r sedd bidet hon yn cynnig profiad glanhau y gellir ei addasu.

Disgrifiad Swyddogaeth
| Swyddogaeth | Disgrifiad |
|---|---|
| Dull Gwresogi | Gwresogi sydyn gwrthdröydd |
| Swyddogaethau Glanhau | Gweithrediad knob, Golchiad tymheredd cyson, Golch cefn, golch benyw, golchi swigen, hunan-lanhau ffroenell, ffroenell Gwrthfacterol, Tymheredd dŵr addasadwy, Cyfradd llif addasadwy, Hwb pwysedd pwmp, Tylino cryf / gwan, fflysio nad yw'n drydan |
| Swyddogaethau sedd toiled | Tymheredd sedd addasadwy, sedd gwrthfacterol, synhwyrydd sedd |
| swyddogaethau sedd toiled | Mwy llaith agos meddal |
| Effeithiau Goleuo | Golau nos meddal (rheoladwy), goleuadau Knob (rheoladwy) |
| Swyddogaeth Aer Cynnes | Tymheredd aer addasadwy, Botwm wedi'i actifadu |
| Rheoli o bell | Ar gael |
Manylebau Cynnyrch
| Manyleb | Manylion |
|---|---|
| Maint Cynnyrch (MM) | 508*374*85 |
| Maint Pecyn | 540*421*125 |
| Lliw | Gwyn |
| Deunydd | PP gwrth-fflam |
| Math Gwresogi | Gwresogi sydyn gwrthdröydd |
| Pŵer â Gradd | 1100W |
| Pŵer Gwresogi Uchaf | 1550W |
| Pwysedd Dwr | 0.1-0.75MPa |
| Tymheredd y Dŵr | 5-35 gradd |
| Tymheredd Amgylchynol | 0-40 gradd |
| Tymheredd Dŵr Allbwn | 35/38 gradd /i ffwrdd |
| Graddfa dal dwr | IPX4 |
| Pwysau | Pwysau net tua. 3.2kg, pwysau gros tua. 4kg |
Tystysgrifau:
CE, CB, Dyfrnod, SAA
Budd-daliadau
- Gwresogi Gwib y Gwrthdröydd:Yn darparu dŵr poeth ar unwaith, gan wella cysur.
- Gweithrediad Knob:Hawdd i'w defnyddio ar gyfer pob swyddogaeth, gan sicrhau profiad di-dor.
- Ffroenell Gwrthfacterol:Yn sicrhau hylendid a diogelwch wrth ei ddefnyddio.
- Tymheredd Sedd Addasadwy:Gosodiadau y gellir eu haddasu ar gyfer y cysur gorau posibl.
- Mwy llaith clos meddal:Yn atal slamio, gan sicrhau cau tawel a thyner.
- Golau nos:Yn darparu golau meddal i'w ddefnyddio yn ystod y nos, y gall y defnyddiwr ei reoli.
- Swyddogaeth aer cynnes:Tymheredd aer addasadwy gydag actifadu botwm hawdd ar gyfer cysur ychwanegol.
Tagiau poblogaidd: sedd toiled bidet poeth ac oer, cyflenwyr, gweithgynhyrchwyr, ffatri, cyfanwerthu, gwneuthurwr, cwmni











